Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Kocha Patrick Aussems Atamani Kurudi SIMBA, Atamba Kuivusha Tena Robo Fainali Ligi ya Mabigwa Afrika


Kwa mujibu wa Gazeti la @mwanaspoti_tz aliyewahi kuwa kocha wa Simba, Patrick Aussems amesema yupo tayari kurejea klabuni hapo kama mabosi wa timu hiyo watampa nafasi. Aussems ameahidi kuwa anaweza kukusanya alama zaidi ya 10 katika mechi za Makundi za Ligi ya Mabingwa Afrika Na Kutinga Hatua Ya Robo Fainali Ya Michuano Hiyo Kwa:Msimu Huu Wa 2020/21


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments