Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Lady Jay Dee Awafungukia Wanaopenda Nyimbo za Matusi "Mashabiki zangu Wana Adabu sio Wale Wapenda Mitusi'

 


"Vitu vya kipuuzi vinatrend kuliko vya maana, mfano ukisema unakwenda kutoa msaada kwa watoto yatima hupati comments lakini ukimpost Bwana mpya au ukimtambulisha watakuja watu wotee"


"Mashabiki wangu wanapenda vitu vya adabu sio wale wanaopenda nyimbo za matusi na hao wasanii unaosema wanaimba nyimbo za matusi inawezekana (market) soko lao wanataka nyimbo hizo" @jidejaydee

Sikiliza Wimbo Hapo Chini Rosa Ree Aliyofanya na Waimbaji Undergroud, Ni Noma Diamond Ampa Big Up:

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments