Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Leo Mama Diamond Afunguka Mzee Abduli Sio Baba Yake Diamond Platnum


Haya Mambo Mazito Ndugu Zangu Leo Mama Dai Amesema Mzee Abduli Sio Baba Ake Dai 😭😭 Kwamba Baba Ake Dai Ni Baba Ake Ricardo Momo

Mzee Abdul Alimkuta Mama Dangote Tayari Ni Mja Mzito Na Mzee Abduli Akaikataa Mimba 🙌🏽🙌🏽 Na Hakuitunza Kabisa

Kiufupi Mama Dai Kasema Kwa Kwinywa Chake Mzee Abdul Sio Baba Wa Diamond Baba Wa Diamond Ni Baba Wa Ricardo Momo

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

1 Comments

  1. Ndio mana, Ricardo Momo wamefanana sana mpaka ADN.
    Ulikuwa Danga poa. Mzee Abduli nae alikuwa mshikaji ?
    Anko Shante ataona wivu..!! mnunulie Vespa. na iphoni.

    MwanaHawa Umepewa kitu na Box..!! usidandie huluma ya Mondi babake huyooo
    na ndugu zake haooooo.

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)