Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Majambazi Warejesha Mali za Wizi


Kizaa zaa kilizuka katika mtaa wa Mathare jijini Nairobi baada ya wanaume wiwili, kuanza kula  nyasi. Wenyeji walifika eneo hilo kwa wingi kuweza kujionea tukio hilo lisilo la kawaida. 

Kulingana na wenyeji wa kitongoji hicho ni kua jamaa hao ambao mara kwa mara wamekua  wakijihusisha na visa vya ujambazi wamewaangaisha kwa muda, na wamependezwa sana  kuwaona wakila nyasi. Mmoja wa mwenyeji katika eneo hilo alisema kuwa, mara kwa mara  amekua akipoteza vifaa vidogo vidogo chumbani mwake kwa njia tatanishi asijue nani alikua  anajihusisha na swala hilo. Ameweza kuripoti visa hivyo katika kituo cha polisi mtaani humo  lakini hakuna yeyote yule ameweza kunaswa na tuhuma hizo za wizi wa mali. Analalama polisi  mtaani humo ni kama wanashirikiana na majambazi hao ndiposa ripoti ya wizi inapopigwa haichukuliwa na uzito au hadhi yoyote ile. 

Muathiriwa Juma pia naye alilalama kua mara kwa mara wezi huvunja lango kuu kwake nyakati  za usiku na kuingia kwake nyakati za usiku na kuiba mali. Aliongeza yakuwa amepoteza mali ya  thamani isiyojulikana jambo ambalo limemrudisha nyuma kwa kiwango kikubwa kimaendeleo. Vingi vya visa hivyo analalama kuwa ameviripoti kwa maafisa wa usalama lakini kufikia sasa hakuna yeyote ule amenaswa kuhusiana na matukio hayo. Majambazi hao sugu wanasemekana  kuwaangaisha wenyeji wa eneo hilo mara kwa mara. Wengi walisema kuwa wanaogopewa kwa  kuwa ikiwa yeyote angaweza kunena kuwahusu kwani wangeweza kumtoa uhai. Wameweza  kushtakiwa mara kwa mara lakini wameweza kuwaonga maafisa wa mahakama na kuweza  kuwachiliwa kwa wakati mwingi wanapokumbana na mashtaka ya maovu wanayoyatenda. 

Aliyeweza kuibiwa alilalama kwamba majambazi hao waliweza kuvamia maskani pake usiku wa  manane na kuweza kutoweka na pikipiki mbili alizokuwa amezinunua mwezi mmoja uliopita. Jitihada zake za kuweza kukabiliana na majambazi hao kwa kusaidiwa na majibwa yake makali  yaligonga mwamba kwa kuwa wavamizi hao walikua wamejihami kwa bastola. Aliweza kutii  maagizo yao kwa kuofiwa kupoteza uhai wake kwa kupigwa risasi, na wezi hao wakaweza  kupata nafasi rahisi ya kutoweka na pikipiki hizo. Kulipokucha alielekea kwenye kituo cha polisi  kuweza kupiga ripoti katika kituo cha polisi cha Mathare jijini Nairobi bila mafanikio. Mara kwa  mara alikitembelea kituo hicho kutaka kujua pahala polisi wameweza kufikisha uchunguzi wao  lakini, hamna jipya aliloambiwa ila kupewa ahadi zenye uongo mtupa. Alikata tamaa ya 

kutoweza kupata pikipiki hizo lakini rafikiye mmoja aliweza kumpa tumaini kwa kumpa nambari  ya madaktari wa miti shamba waliofahamika kama Kiwanga Doctors, walio na uwezo wa  kuweza kupata mali iliyoibiwa. Aliweza kukutana na daktari kiwanga na kumweleza kila kitu  kilichotokea. Daktari aliweza kumpa ahadi za kuweza kuzirejesha pikipiki hizo. Alikuwa  mwenye tabasamu kwa kupata pikipiki hizo kwenye kiwanja kimoja mtaani mathare. Kando  yake majambazi hao walikuwa wakila nyasi kama ng’ombe. Polisi waliwasili katika eneo hilo na  kuwanasa majambazi hao. Pongezi kwa “Kiwanga doctors”.  

Kwa mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe kwa  kiwangadoctors@gmail.com pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254 769404965. Daktari  kiwanga anatibu magonjwa kama kisonono, kisukari na mengine mengi. Pia huwa wanatatua  migogoro ya mapenzi, kurudisha mali iliyo ibiwa na mengine mengi.


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments