Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mfahamu Nelson Mazola: Jambazi Aliyeokoka Na Kugeukia Uigizaji




KIJANA Nelson Mazola, 33, ambaye ni raia wa Afrika Kusini ambaye stori ya maisha yake imewagusa wengi baada ya kuweka wazi kuwa alijiunga na makundi ya ujambazi akiwa na umri wa miaka 16 tu.

 

Baadaye aliamua kuachana na maisha hayo hasa baada ya kifo cha mama yake na kubadili mfumo mzima wa maisha na ndipo alipoanza kuonesha uwezo vipaji vyake hadi kufikia kuwa muigizaji mkubwa nchini humo. Nelson Mazola ametrend sana kwenye mitandao ya kijamii baada ya watu wengi kutumia vituko vyao kama vibonzo.

 

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments