Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mme wangu alinifukuza na kuuza vitu vyote tulivyonunua wote nikiwa bado nafanya kazi


Kitendo cha kuachika kwa ndoa ni jambo ambalo linatokea katika jamii zetu kila kukicha. Kuachana  na mpendwa wako kunasababishwa na kutoerewana baina ya wausika 2. Swali ni je mda gani  umeishi na huyo mpendwa wako? Vitu gani ukiachana na mpendwa wako utapoteza? Ukisha pata  majibu sahiii ndo utagundua kuwa mausiano yana maana sana katika maisha ya binadamu pia  utafahamu kuwa kitendo cha kuachana na mpendwa wako ni jambo ambalo linakupatia kidonda  moyoni mwako kamwe hakiwezi pona. 

Mimi naitwa Rosemary, umri wa miaka 50. Kazi yangu ni mwalimu wa sekondari. Mme wangu  anaitwa Aivan ana umri wa miaka 58 nae ni Headmaster wa shule ninapofundisha. Nina miaka 20 nikiwa na Mr. Aivan tukiwa katika ndoa. Ndani ya hizo miaka tumeweza nunua Shamba ya kulima  kijini kwao, Tumejanga nyumba za kupangisha 4 pamoja na tumeshirikiana kujenga nyumba ambayo  tunaishi kwa sasa. 

Nilichukua mkopo kwa Bank na yeye alichukua mkopo kwa Bank kwa ajiri ya kuandaa maisha yetu  baada ya kusitaafu. Pesa hizo ndo turitumia kufanya hivyo vitu na kununua usafiri wa kutemberea. Maisha yalikuwa mazuri ila tu baada ya kufanya hivyo vitu mme wangu alianza kubadirika na  kujingamba kuwa mimi sina chochote kile. Alifanya hivyo kwa sababu nilipopokea pesa ya mkopo  nilimkabithi mme wangu hivyo kila kitu kilikuwa kwa majina yake. 

Majigambo na maneno machafu kutoka kwa mme wangu yalininyima amani kazini pamoja na  nyumbani pia. Kila nikiuriza kitu chochote kuhusu nyumba zetu sipati jibu lolote, adi ikafika hatua  mimi napanda pikipiki kwenda kazini yeye anaenda na gari ataki kuniweka kwa gari. Ata tukiwa  tunarudi kutoka kazini yeye anaweka marafiki zake kwa gari mimi napanda bodaboda kurudi  nyumbani . 

Mwenendo wa maisha hayo ulikuwa mugumu sana kwa sababu ni maisha ambayo sikuzoea.  Nilivyokuwa nafikiria kuanzisha maisha yangu pekee natazama Upande wa pili kitu gani naweza  fanya hali ya kuwa nina mkopo Benk kila mwezi wanakata pesa kutoa kwa Akaunti yangu. Nyumba  tulizojenga mme wangu ataki nipate ata Mia. Siwezi Orewa tena nimeisha zeeka hayo yote maswali  yanifanya nitafute usaidizi kwa ajiri ya kubaki na mme wangu pia nipate matunda ya jasho langu. 

Siku moja nikitazama opera news niliona habari ya mtu anatoa ushuuda jinsi alivyo weza saidika  kupata cheo kazini kwake baada ya kufanya kazi kwa miaka 30 bira kupata cheo chochote ila  Dr.kiwanga alimsaidia. Nilizidi kusoma ushuuda wake ndipo niliona kaweka namba ya Dr.kiwanga  ambayo ni hii +254 769404965,website yao www.kiwangadoctors.com. 

Moja kwa moja nilitemberea website yao ili niweze tambua wanapatikana wapi. Pia namna gani  naweza pata usaidizi ndipo niliona kuwa Kiwanga doctors wanatatua shida mbalimbali kama kupata  kazi, Nguvu za kiume, shida za kupata mtoto, kusafirisha nyota, kurudisha mpenzi na kurudisha  upendo na amani katika family. Nilivyoona hivyo nilichukua simu yangu na kumpigia Dr.kiwanga ili  niweze pata usaidizi wake. 

Niliongea na Dr.kiwanga na kumwambia naitaji kufika ofisini kwake Kericho. Dr. aliweza nikubaria na  baada ya week 2 niliweza fika ofisini kwake Kericho-ń∑enya nikapata matibabu kwa siku 2 kisha  nikarudi tena nyumbani. Dr.kiwanga alinambia kuwa wiki hiyo hiyo ambayo nimepata matibabu, majibu yangu ntayapata kwa week hiyo hiyo. 

Kabla ya week haijaisha mme wangu aliniomba msamahaa na kunambia kuwa nianze kusimamia  mali zetu. Nilipata furaha sana moyoni mwangu kusikia maneno kama hayo yanatoka kwa mdomo  wa mme wangu. Na kwa sasa mme wangu ananieshimu na kunipenda kama mwanzo tulivyokuwa 

tumeoana. Asante Kiwanga doctors kwa kunitaturia shida yangu ambayo nilishiwa kupata ufumbuzi  wake kwa mda mrefu. Hakika wanawake ni jukumu letu kurinda familia zetu na si kuachika kwa  ndoa; kitendo cha kuachika kwa ndoa siyo muhafaka sahiii. 

Unaweza wasiliana na Dr.kiwanga kwa namba ya simu +254 769404965 au temberea website yao  www.kiwangadoctors.com kwa mawasiliano zaidi.


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments