Mme wangu wa miaka 25 aliitaji tuachane kisa kapata msichana mdogo, hiki ndo nilifanya kulinda ndoa yangu


Maisha ni kitendawili ambacho kila mtu utegua kuringana na yeye anavyoerewa haswa.kwa kuwa  maisha ni kitendawili hivyo maisha ya ndoa nayo ni kitendawili ambacho kila mwanandoa utegua  kulingana na changamoto ambazo amekutana nazo kwa mwenza wake.Ndiyo,mara nyingi wanaume  husema kuwa akina mama sisi ndo huwa tunamakosa siku zote ambavyo siyo kweli ila ata sisi huwa  tunasema waume zetu wanamakosa tena wanaume huwa wanatukosea sana.Unaweza mkamata  mme wako kwa nyumba za wageni akiwa na mwanamke mwingine na ukamsamehee ila mwanaume  akikukamata na mwanaume mwingine hiyo siku utalala pale zaidi utalala kwa rafiki yako au kwenu. 

Mimi naitwa Magret mkazi wa Tarime-Tanzania,Niliweza kuwa katika mausiano na William tangu  tukiwa tunasoma shule moja high school hapa Tarime.Kuringana na mausiano yetu tuliyokuwa nayo  iliperekea baada ya masomo ya chuo kikuu kuanzisha family.Familiya yangu na mme wangu William  ilikuwa imejaa furaha na amani mda wote,japo kuna mda turikuwa tunapata kuto√®rewana kwa mda  furani ila kwa kuwa turikuwa tumezoeana sana na tumekuwa wote hivyo turikuwa tunarekebishana  kwa kuambizana ukweli pale mwenza wako alipokukwaza na maisha yanaenderea 

Turiweza pata watoto watatu mimi na mme wangu ila baada ya kujifungua mtoto watatu mme  wangu alianza badirika sana ikafikia hatua ata tukiwa kitandani mme wangu ajishughurishi ata  kidogo,nikimuomba aki yangu anakuwa mkali na kunambia kuwa mimi nimezeeka.Kweli nilikuwa  nimeisha poteza umbo langu kwa sababu yeye kaisha nizarisha watoto watatu hivyo ni lazima mwili  wangu ubadirike nisingebaki vile kama zamani.Hali ilienderea hivyo kwa mda wa miezi sita ndipo  niliweza gundua kuwa mme wangu ana msichana mwingine nje anayeitwa Jamira,Jamira nilikuwa  namtambua kama ni msaidizi wa mme wangu kazini. 

Nilivyotambua hilo jambo niliweza wambia wazazi wake William juu ya hiyo tabia ndipo waliweza  mpigia William na kumwambia kuwa twende kijijini,tulipofika kijijini niliweza ongea tabia ya mme  wangu na jinsi anavyonifanyia mimi mke wake ndipo William akasema kuwa anaitaji tuachane kila  

mtu anze maisha yake mapya na kuongezea kuwa”muone Magret amezeeka ata sina hamu ya kuwa  nae tena na watoto Jamira wangu atawarea” 

Mama mkwe wangu ndipo akanambia kuwa nisirudi mjini na William nibaki kijijini atapata ufumbuzi  wa hilo swala.Kesho yake mme wangu alichukua gari yake na kurudi mjini na mimi nikabaki kijijini  kwao.Baada ya siku tatu Mama mkwee aliweza mpigia Dr.kiwanga ambaye alimtibu Ugonjwa wa  Sukari na miguu kuwasha moto chini na kumwambia kuwa atanipa namba yake nimueleze shida  yangu bira shaka Dr.kiwanga alikubari. 

Mama mkwee alinipatia namba hiii +254 769404965 nikaeleza shida yangu na kumwambia  Dr.kiwanga kuwa mme wangu kila mda ananambia kuwa anaitaji tuachane hali ya kuwa mimi siko  tiyari maana watoto wetu wanaitaji malezi ya Baba na mama nikasiki kumwambia kuwa mimi sina  shida na yule msichana Jamira zaidi naitaji mme wangu aache tabia ya kusema kuwa anaitaji tuachane na awe tiyari kwa majukumu ya nyumabni yote ndipo Dr akasema kuwa anaitaji  tarehe,mwezi na mwaka tulipofunga ndoa . 

Katika maisha yangu sikuwai Sahau siku ambayo William alinitongoza na maneno aliyoyasema na  sikuwai sahau siku ambayo turifunga ndoa hivyo nilikuwa mwepesi wa kutuma hizo taarifa kwa Dr  haraka.Baada ya kutuma hizo taarifa Dr alinambia kuwa atanisaidia na Marriage spell kwa mda wa  siku 2 tu.Kabla ya siku mbili kuisha mme wangu alirudi kijijini aliponiacha na kuniomba msamaha  mbele ya Mama ake na Baba yake na kusema kuwa ameachana na Jamira kwa ajiri ya kurinda ndoa  yake.Hivyo niliweza msamehee mme wangu maana ndo alikuwa chaguo la moyo wangu tangu shule 

hivyo turirudi nyumbani na kwa sasa maisha yangu mazuri,mme wangu ananipenda sana tena sana  kama vile tumejuana jana,Namshukuru mama mkwe wangu kusimama na mimi kwa ajiri ya kurinda  ndoa yangu na bira kusahau kutoa shukurani kubwa sana kwa kiwangadoctors.  

Natoa uwito kwa mwenye shida mbalimbali wasiliana na kiwangadoctors kwa namba  

+254 769404965 au temberea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi. Kiwanga  doctors wanatatua shida kama kuleta amani na upendo katika family,kupata mpenzi wa ndoto  zako,kusafirisha nyota ,kupata kazi na cheo kazini kwa wale waliokosa kwa mda mrefu,lakini pia  kiwangadoctors wanashughurika na kutibu magonjwa kama Sukari,Pressure na Nguvu za kiume kwa  ajiri ya akina Baba waliopoteza eshima kwa ndoa zao.


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments