Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mwanaume Usitafute Sifa Ukweni! Wanakusanifu tu na Kukutumia...



Uliyeoa "Mgombani" usijidai kutaka point 3 ukweni eti unasaidia shemeji sijui wakwe, utaumbuka mapema asubuhi. Jiimarishe kwenu! Mgombani hawanaga shukrani.


NB: Yamemkuta rafiki yangu kaoa Palestina, kachangia ujenzi wa nyumba na Kuna kipindi Mama mkwe aliomba akopeshwe 7m eti akipata pensheni atamrudishia mpaka leo hamna kitu. Jamaa kwao Dodoma (Bahi) bado wazazi wake wanalala nyumba ya Tembe!

*Jamaa Ndoa imevunjika anadai Chake (Deni 7m) wamemtoa nduki.


**USISEME HUKUTAHADHARISHWA MAPEMA.

NOTE: Inasemekana ANTENNA adimu Sana huko.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments