Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Nai amkataa Moni, nipo 'single' sihitaji mwanaume



Mwimbaji mrembo Nai amesema hata iweje hawezi kufanya collabo na mpenzi wake wa zamani rapa Moni Centrozone.


Akisisitiza hilo Nai amesema kitendo cha yeye kuonekana akiimba moja ya ngoma za Moni hakimanishi wana ukaribu.


Kwa upande mwingine mrembo huyo ameweka wazi kwasasa yupo single ila hataki wanaume anachofanya sasa ni kutafuta pesa.


Tazama Video hapo chini


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments