Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Rosa Ree Hataki Mazoea Na Wanawake!




RAPA Rasary Robert ‘Rosa Ree’ amefunguka kuwa kitu ambacho kitamfanya agombane na mpenzi wake ni kuwa na mazoea na wanawake.

 

Akizungumza na MIKITO NUSUNUSU, Rosa Ree amesema hakuna mwanamke ambaye anapenda mpenzi wake awe karibu na wanawake.

 

“Sipendi wala sitaki kuona mpenzi wangu akiwa karibu na wanawake labda iwe kikazi tu na si vinginevyo kwa sababu wanawake huna wana tabia chafu ya kutaka faida kwa wanaume za watu.

 

“Kwa hiyo mimi sipendi mwanaume wangu awe karibu na wanawake kabisa tutagombana,” alisema Rosa Ree.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments