Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Rose Ndauka Adaiwa Mapacha Wawili na Mumewe

  


Mume wa msanii wa filamu Rose Ndauka, Haffiyy Mkongwa amesema bado anamdai mkewe huyo watoto wengine wawili tena atafurahi kama ikiwezekana wawe mapacha ili waweze kumaliza kwa haraka.

Mumewe huyo amesema kwa sasa tayari wamepata mtoto mmoja na Rose Ndauka hivyo anasubiria mpaka atakapofikisha miaka miwili ndiyo wataongeza wengine.


"Tunashauriwa na Serikali na vyombo vingine mbalimbali vya kiafya kwamba mtoto afikishe angalau miaka miwili ndiyo muweze kupata mwingine ila binafsi nitangoja mpaka akue kabisa na kujitambua, nataka watoto wengine wawili na ikiwezekana wawe mapacha ili tuweze kumaliza kwa haraka" amesema Haffiyy Mkongwa


Haffiyy Mkongwa na Rose Ndauka wamefahamiana kipindi cha miaka mitano iliyopita na wamefunga ndoa mwaka 2020 na tayari wamebahatika kupata mtoto mmoja wa kiume aitwaye Prince Haleem.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments