Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

VIDEO: Sakata la Watu Kufuga Walemavu na Kujitajirisha Lachukua Sura Mpya Dar, Wengine Wabambwa

 


NAIBU Waziri Ofisi ya Waziri Mkuu, Ummy Ndeliananga, ameendelea na msako wa kuwatafuta vigogo wanaotumia watu wenye ulemavu kama biashara ya kujipatia kipato.


Naibu Waziri amesema msako huo utakuwa endelevu mpaka pale watakapowakamata wahusika wakuu wote na kukomesha biashara hiyo.


VIDEO:


 

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments