Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Serikali yataka usomaji wa bili za maji kushirikisha wananchi





Serikali imezungumzia tabia ya baadhi ya Watendaji katika Mamlaka za Maji kupandikiza bili ya huduma hiyo na kusema usomaji wa bili za Maji unatakiwa kushirikisha Wananchi
Waziri wa Maji, Jumaa Aweso amesema, ni Haki ya Mwananchi kupata Maji na pia amesema bili za huduma hazitakiwa kuwa bambikizi. Amewataka Watumishi wa Sekta hiyo kutekeleza majukumu yao kwa weledi akisisitiza Watumishi wazembe hawatovumiliwa

Aidha, amewaagiza Viongozi kuhakikisha huduma ya maji inarejeshwa ndani ya saa 24 kama Sheria inavyoelekeza kwa wale ambao wamekatiwa akisema Wananchi wasiadhibiwe pasipostahili

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments