Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Sitaki Wala Sitamani kuishi na Mwanaume Suluari Tena mwaka huu


Baada ya kuitimu masomo yangu ya chuo kikuu(UDOM)niliingia mtaani na kuanza kutafuta ajira ili  niweze kuendesha maisha yangu bira kuomba au kutegeshea wazazi wangu tena.Niliweza kupata GPA ya 3.5 kutoka chuoni kwangu.Nilitafuta kazi kwa mwaka mmoja bira mafanikio ila sikuweza kata  tamaa kwa sababu nilikuwa na vigezo vya kutosha kupata kazi nzuri. 

Kuringana siku zinasonga mbere ilinibidi nipate mwenza wangu wa kuishi nae na family yangu irisimamia Harusi yangu mwanzo adi mwisho.Turiishi na amani na upendo na mke wangu nikiwa  bado nazidi kutafuta ajira.Mungu si Athumani niriweza ajiriwa kwa department ya IT(Information  Technology) katika kampuni furani hapa Jijini. 

Nilichapa kazi kwa bidii kubwa sana ili niweze pata ata cheo kwa sababu mshahala wangu ulikuwa  hautoshi kabisa kuringana na maitaji yangu.Hali yangu ilikuwa ngumu sana kimaisha na mke wangu  kabadirika ,Amani na upendo ukakosa kwa nyumba kisa sina pesa ya kuacha ata nyumbani kwa ajiri  ya kupata chakula.Mke wangu alikuwa akaniomba pesa ya Saloon ili apendeze sina  

Kila kukicha maisha yangu baada ya kusonga mbere kimaendereo yarikuwa yanarudi nyuma.Niliweza  kubana pesa yangu na kupunguza matumizi yasiyo ya lazima ila pesa bado haonekani,sababu kubwa  zaidi nilikuwa nafanya kazi mbali sana na ninapoishi ,nilikuwa napanda gari 2 tofauti kufika kazini na  2 tofauti kurudi nyumbani. 

Nusu ya msahala wangu ulikuwa unaishia katika usafiri.Mwusho wa mwezi nikipokea mshahala  wangu najikuta nina madeni katika maduka mbalimbali hapa mtaani kwangu.Nilikuwa najitaidi  kuripa hivyo kabla ya kufika katikati ya mwezi mimi pesa sina tena.Mke wangu aliweza kunivumiria  kwa kila namna ila ilifika atua ndo akasema, 

 Sitaki wala sitamani kuishi na mwanaume masuruari mwaka huu 

Ni baada ya kutoka kazini ndipo alinambia kuwa mtoto wetu anaumwa hivyo inaitajika kuchukuriwa  Hospital ndo nikasema sina pesa,iliniuma sana lakini sikuwa na namna lazima nimwambie ukweli  kuwa mfukoni sina chochote.Ndipo nikampiga rafiki yangu Datius ili anikope Tshs 100,000 Datius  arinitumia TShs 200,000 wakati niliomba Tshs 100,000 

Nilikutana na Datius university na baada ya masomo arifanikiwa kufanya kazi katika kapuni6ya  Vodacom mkoa wa Tanga kama meneger ,kesho yake niliamua kufungua moyo wangu na  kumwambia rafiki yangu kuwa nimefanya kazi kwa miaka 3 sasa ila sjpanishwi cheo kazini  kwangu.Mshahala wangu mdogo na mambo mengine rafiki yangu arinieleza mtu ambaye alimsaidia  kupata nafasi ya kuwa meneger wa mkoa wa Tanga akiwa bado kijana mdogo ata bira kufanya kazi  kwa kampuni hiyo kwa mda mmrefu. 

Arinipatia namba hii +254 769404965 ya Dr.kiwanga nikajiereza kadiri nilivyoweza,pia Dr.kiwanga  akaniuriza maswali kidogo kuhusu kazini kwangu nikamjibu pia.Hapo Dr.kiwanga ndo arisema kuwa  atanisaidia na Promotion spell na kunambia ndani ya masaa 24 ntakuwa nimepata majibu sahiii. 

Baada ya Chakula cha mchana Boss alikuja kwa Department yetu na kutupa taarifa kuwa tuna kikao  saa 4:30 za jioni.mda uĊ•ipotimia wote na department mbalimbali turijumuika na kusubiri kipi Boss  anataka kusema,Ndipo aripoanza kutumwambia kuwa Meneger wa kampuni ameamishiwa mkoa wa  Pwani kuringana na mambo ya family na atakaye chukua nafasi yake ni Dickson Kato ambaye ni  mimi

Nilishutuka na kufurahi sana,nikasimamishwa ili niweze toa neno nikatoa na kutoa ahadi mbalimbali  kwa kampuni,Baada ya wiki 2 nikapewa nyumba pamoja na gari .Maisha yangu kwa sasa Yamejaa  furaha na upendo. 

Natoa shukurani zangu za dhati kwa kiwangadoctors bira kusahau rafiki yangu Datius .Dr.kiwanga  anambia anaweza saidia mtu akiwa mbari bira kufika ofisini kwake Kenya-Nakuru,alisema kuwa  anatatua shida mbalimbali kama Kurudisha mpenzi,kuwa na mvuto kwa mwanaume/2,Kuinua  Biashara yako,Nguvu za kiume,Kupata Mimba kwa walio kosa,Kunasa Mwizi na Kusafirisha Nyota 

Unaweza mpata Dr.kwanga kwa kumpigia/WhatsApp +254 769404965 au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments