Vile Nilivyolipisha Kisasi Kwa Majambazi Walionivamia Nyumbani

 


Wakati mmoja hapo mbeleni nilipokuwa natoka kazini, nilikumbwa na masahibu ya ajabu. Nilikuwa  katika gari langu nikiliendesha kuelekea nyumbani. Nilikuwa najihisi mchovu sana na hamu ya kufika nyumbani kupumzika ilikuwa kubwa mno. Wakati huo huo, kulikuwa na gari kubwa, aina ya landrover  likinifuata nyuma pasi na kujuwa. Ilikuwa mwendo wa saa moja. Giza lilikuwa limeanza kutanda na  mataa za magari mengine zilikuwa zawaka na kutoa mwangaza mwingi mno. Kwa hivyo, sikuangalia  nyuma mara nyingine tena kwa kutumia kioo cha ndani ya gari maana meangaza ule ulikuwa wachoma  macho. Nikaamua kujiburudisha na muziki huku nikiliendesha gari polepole kwenye jam. 

Nilipokaribia nyumbani kwangu kule Ongata Rongai, giza lilikuwa limetanda. Magari mataani kule  nilikoishi hakuwa na magari mengi sana. Nilipokata kona kutoka kwenye barabara kuu, nilifwatwa na  gari lile lile aina ya landrover. Lakini sikugundua kwa maana nilikuwa na hamu kubwa ya kufika  nyumbani na kupumzika. Barabara kule mtaani haikuwa ya lami. Ilikuwa na vumbi nyingi na hivyo hata  nilipoangalia nyuma mara kadhaa kama ilivyokuwa mazoea yangu, sikuona vizuri lile gari. 

Nilipofika kwa mlango kuu kwenye boma langu, nikahisi msukumo pamoja na sauti kubwa nyuma ya gari  langu. Kumbe wale majambazi waligonga gari langu kutoka nyuma na kulibonda ili nksiweze kutoroka.  Gari lao nalo halikubondeka sana kwa maana lilikuwa nzito na kuweza kustahimili pigo kubwa.  Nilipoangalia vizuri nyuma, ndipo nikaligundua gari hilo. Hao majambazi nao hawakuchelewa kushuka  gari hilo na kuja kuvunja kio cha gari langu na kuniamrisha nitoke nje. Mmoja wao alinyoosha bunduki  na kuniambia nifanye lile watakalobla sivyo niuwawe pamoja na familia yangu.  

Wakati huo huo, kijana yangu, Juma, alikuwa ameskia sauti ya magari kugongana na kuamua kutoka nje  kuona kile kinachoendelea. Hapo ndipo niligundua kwamba nitakuwa na masahibu kubwa sana.  Niliomba mola ili aweze kuninasua katika mtego ule. Wale majambazi walipomuona, walinifunga  mdomo na kunisukuma ndani ya gari na kufunga mlango ili Juma asijue kinachoendelea. Naye kwa  kutojua hatari iliyokuwepo, alifungua mlango mkuu na kutoka nje kuona magari yale. Nao wakatoka nje  ya gari na kumshika yeye pia. Wakafungua mlango wazi kabisa na kuyaingisha magari yale ndani ya  boma langu. Kisha wakafunga mlango na wote kutoka nje ya gari pamoja nasi. 

Wakaniambia kwamba wanataka pesa kutoka kwangu ilibwasitudhulumu. Nilikubali matamshi yao kwa  maana nilipenda familia yangu na singetaka kuona mmoja wao akidhulumiwa. Mlango wa nyumba  ulikuwa wazi. Kuingia ndani ya nyumba haikuwaletea shida kwa maana mke wangu alikuwa  anajushughulisha kupika chakula jikoni akisaidiwa na binti yangu. Waliingia nyumbani na kuwarukia mke  wangu na binti yangu na kuwafunga midomo na mikono ilibwasipige kelele wasije wakasikika wakipiga  nduru.  

Nami nikawaomba wasiwadhulumu kwa maana nitawapea pesa na kuwaruhusu kubeba mali yoyote  watakayootaka. Wakaniamrisha niwape pesa kwa haraka. Wakanisukuma hadi chumba cha kulala ili  niondoe pesa mahali nilipoweka huko. Sita hata kidogo kwa maana ile pesa ilikuwa kidogo kwangu.  

Mingi mimi huweka kwenye benki. Nao wakaona kwamba wameangukia bahati kwasababu shilingi alfu  mia moja, ishirini na tatu ilikuwa mingi kwao. Nikawapa na kungoja watuachilie nao waende zao. Lakini  hawakufanya hivyo. Wakaamua kujipa starehe na kula chakula ambacho kilikuwa kimepikwa huku sisi 

tumekalishwa kwa sakafu tukiwa tumefungwa kwa kamba. Kisha, wakanipiga vibaya sana na kuwabaka  mke wangu na binti yangu.  

Nilishikwa na huzuni sana. Walipoenda, nikapigia ndungu yangu simu ambaye alikuwa polisi na kumarifu  kilichotendeka. Naye akaja maramoja kutoka kituo cha polisi pamoja na askari wenzake. Wakatupeleka  hospitalini na kuacha maafisa wa uchunguzi wakifanya upelelezi. Lakini kwa bahati mbaya, juhudi zao za  kupata wale majambazi hazikufua dafu. Baada ya siku kadhaa, nikapatana na rafiki yangu na kumueleza  kilichotokea. Naye akaniambia kwamba kuna mtu ambaye anaitwa Dr. Kiwanga ambaye anaweza kunisaidia ili niweze kuwaadhibu wale majambazi.Rohani alinipatia mawasiliano ya Dr. Kiwanga  ambayo ni +254 769404965, anuani ya barua pepe: kiwangadoctors@gmail.com au website  yao ya www.kiwangadoctors.com

Nikamwambia kwamba ningependa kuwaadhibu wale majambazi kwasababu waliniumiza pamoja na  familia yangu. Hata sikuwa na haja ya pesa waliochukuwa kwa maana pesa ninazo za kutosha na kama  wangechukua pesa bila ya kutudhulumu, singewafwata kwa maana pengine walikuwa wanaiba sababu  ya umaskini. 

Siku iliyofwata, nikasikia kwamba kuna watu ambao wamepatikana wakila nyasi kule mtaani nilipodishi.  Kwenda kuona, nikapata kwamba ni majambazi wale waliotudhulumu. Nikamuita ndugu yangu aje  pamoja na askari wenzake ili wawatie mbaroni.  

Katika mazungumzo yetu, Dr. Kiwanga aliniambia kwamba anatibu ugonjwa wa presha,  kisukari magonjwa ya zinaa na matatizo ya nguvu za kiume lakini pia alisema anatatua shida  mbalimbali za kimaisha. 

Unaweza kumpata Dr. Kiwanga kwa namba +254 769404965 au tembea website yao  www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO

Post a comment

0 Comments