Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Wananchi na Watumishi wa UMMA Kuchapwa Viboko Hadharani ni Udhalilishaji..Mdau Afunguka

 


Wadau mbalimbali ndani ya JamiiForums wanasema imeshakuwa kama desturi kila wakati kuripotiwa tukio la Mwananchi au Mtumishi wa Umma (hasa Walimu) kuchapwa viboko ama kunaswa vibao na Watendaji wa Serikali


Wanasema ni #Haki na wajibu kwa wakosefu kuadhibiwa, lakini ni lazima iwe kwa mujibu wa #Sheria. Kuwachapa Watu wazima viboko hadharani hivyo ni viashiria vya utumwa mamboleo


Inaelezwa vitendo hivi vinajenga chuki na kuamsha hasira za Wananchi, jambo ambalo linaweza kupelekea baadhi ya watu kupanga kulipiza kisasi endapo watakuja kufanyiwa udhalilishaji huu.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments