Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Wasaidizi wa rais wa Tunisia waugua baada ya kufungua ‘kifurushi chenye sumu’

Wasaidizi wawili wa rais wa Tunisia wanaugua baada ya kufungua kifurushi kilichofikishwa katika ofisi yao kilichoshukiwa kuwa na sumu , taarifa ya ofisi ya rais imeeleza.

Katika taarifa Mkurugenzi wa ofisi ya rais alikifungua na hakukuta barua yoyote iliyoandikwa ndani ya kifurushi hicho. Hatahivyo baada ya kukifungua ‘’afya yake ilianza kuwa mbaya, na alijihisi kama alikuwa anazimia, alikuwa pia na maumivu makali ya kichwa.


Mfanyakazi mwingine alikuwepo wakati wa tukio, taarifa imeeleza, akapata dalili kama hizo ‘’lakini hali haikuwa mbaya zaidi’’.


Bahasha ilichanwa kablaya kufikishwa kwenye Wizara ya mambo ya ndani, taarifa iliongeza.


Haijulikani ndani ya bahasha hiyo ilikuwa na nini kilichosababisha athari kwa maafisa hao.


Taarifa hiyo imesema vipimo vimechukuliwa na kupelekwa kwenye hospitali ya kijeshi ili kubaini sababu za maafisa kuonesha dalili hizo.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments