Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Wema Sepetu Akana Kuwa Hajawahi Kuwa na Mahusiano ya Kimapenzi na Mfanyabiashara Fred Vunjabei "Nipumzisheni na Scandal"



Msanii maarufu wa maigizo kutoka Bongo Movie, na Miss Tanzania 2006 Wema Sepetu (Maadam), amekana kuwa hajawahi kuwa na mahusiano ya kimapenzi na mfanya biashara maarufu wa nguo Fred vunjabei,


Wema amekana taarifa hiyo kupitia Instagram yake, baada ya mkaka maarufu kutoka WCB juma lokole kupost taarifa hiyo kutoka gazeti 1 lililoweka habari ya mastar wa kike waliopitiwa kimapenzi na mfanya biashara huyo,


Please jamani mumpunzishe na scandal kipenzi chetu huyu, nae huwa anaumia kuona ana andamwa hivi na pengine hausiki.



 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments