Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Baada ya kutapeliwa Tshs 50.5m ilibidi nifanye jambo mwanaume kupata changu

 


Mimi ni mfanya Biashara wa kununua na kuuza madini ndani na nje ya nchi hapa mkoa wa Geita,Nimefanya biashara hii kwa mda wa miaka 10 tangu nianze kujishughurisha katika Biashara hii.Ni aina ya Biashara niliyoweza kurithi kutoka kwa Baba yangu mzazi ambaye mwanzo yarikuwa  mchimbaji wa madini na kisha akaanza kununua na kuuza madini. 

Nikiwa kidato cha 4 niritamani Biashara hii hivyo niriweza jitaidi kufahuru masomo ya Biashara  darasani nikijua siku 1 ntafanya Biashara kama ya Baba yangu mzazi.Baada ya kumariza masomo ya  kidato cha 4 sikuweza jiunga masomo ya High school hivyo nirijiunga na Baba katika Biashara ya  madini, Baada ya miaka 6 niliamua kuanza kujitegemea na kisha kuanza Biashara hiyo. 

Biashara haikuwa ngumu kwa sababu ni kazi ambayo nilikuwa napenda pia nilikuwa na uzoefu wa  kutosha ndani ya hiyo Biashara.kuringana na uzoefu wangu wa mda mrefu nilikuwa na wateja  Kutoka Mwanza,Arusha,kahama na wengine kutoka nje ya Tanzania wote walikuwa kwangu tufanye  Biashara.Niripata mafanikio kila kukicha kwangu Biashara irikuwa inapanda tu. 

Katika shughuri zangu niriweza famiana na Mfanya Biashara mwenzangu kutoka Arusha,Turifanya  Biashara mara kwa mara haswa yeye arikuwa analeta wateja kutoka America na wengine kutoka  nchi tofauti za ulaya.Biashara kati yetu ilikuwa nzuri sana adi ikafikia hatua natuma madini Arusha  kwake kisha anauza na kunitumia pesa kwa Equity Bank.Siku 1 nikiwa ofisini kwangu ariweza nipigia  simu na kunitaarifu kuwa ana mteja anaitaji Dhababu kwa haraka sana hivyo ikanibidi niandae  utaratibu wa kumtumia kama kawaida,nirituma mzigo wenye dhamani ya Tshs 50.5m.Mzigo  urifikishwa kama ilivyokuwa imepangwa kisha mimi nikasubiri aweze nitumia pesa yangu kama  tulivyokuwa tumekubariana. 

Sikuweza pata taarifa yoyote kutoka Equity Bank kama nilivyozoea ikabidi nimpigie simu,kisha  akanieleza kuwa amemtuma kijana aweke pesa kwa account ila kuna watu wengi kwa Bank hasa siku  ya juma tatu ndo maneno yake alivyonambia.Nikaanza kuwa na wasiwasi na baada ya masaa 3  kupita nikapiga simu yake haipatikani tena,ikabidi nijiandae na safari ya kwenda Arusha.Sikuweza  pata usafiri wa anga hivyo niritumia gari yangu aina ya “Range rover”. 

Usiku huo nirifika Arusha,Asubui na mapema nikaenda kwa ofisi yake na kuambiwa kuwa ana siku 2  hayupo kazini kwake.Ukweli machozi ya kiume yalinitoka jinsi nilivyokuwa nakumbuka maneno ya  maneno kisha nafikiria namna ntakavyoweza firisika nisipo pata pesa yangu.Nilikaa Arusha kwa week  1 kila siku naenda ofisini hamna ikabidi nitafute mtu anae fahamu Kwake,turipofika nikambiwa kuwa  kuhama pale siku 3 zilizopita. 

Iribidi nirudi Geita na kutafuta namna ya kumpata,Baada ya miezi 3 kupita ndo niriweza fahamishwa  na mfanya Biashara mwezangu kutoka Kenya-Nairobi kuna Dr.kiwanga kwao ameisha saidia watu  wengi sana,akanitumia namba ya Dr.kiwanga +254 769404965 nikawasiliana nae.kwa kuhakikisha  zaidi ikanibidi nitemberee website yao www.kiwangadoctors.com 

Nikiwa kwenye website yao niriweza gundua kuwa wanatatua shida nyingi kama vile kurudisha  mpenzi, kusafirisha nyota ya mtu, Mvuto wa Biashara, Kushinda kesi, kushinda michezo ya sports  pesa na zaidi nikagundua kuwa wana Magic ring pamoja na Magic wallet 

Niliweza safiri kutoka Geita adi kwa ofisi ya kiwangadoctors(Kenya-Kericho)nikaonana na Dr.kiwanga  uso kwa uso kisha,pale ofisini aliweza vuta kimvuri cha yule Jamaa na kuniuriza “wataka tumfanye  nini huyo”nikamjibu Dr.kiwanga mimi nataka arudishe pesa yangu tu. Akanambia wewe rudi kwenu  Tanzania utapata majibu yako pia nikaripia Magic ring-

Sikumariza wiki 2 niliona Jamaa anaretwa ofisini kwangu akiwa amevimba Tumbo, mke wake akitoa  machozi na kunambia kuwa wameisha kwenda Hospital ugonjwa hauonekani, mke wake akazidi  kunambia kuwa Jamaa ndo ameomba wamrete kwangu. mimi nikaomba wanipatie pesa yangu ilibidi  twende Equity Bank na kuamisha pesa kutoka kwa Account yake kwenda kwangu,kisha nikamtaarifu  Dr.kiwanga kuwa nimepewa pesa yangu ndipo Dr.kiwanga akasema nimpe dawa ariyonipatia nikiwa  ofisini kwake ajipake tumboni. 

Dakika chache kupita Jamaa arikuwa vizuri na kuomba chakula akisema anahisi njaa.Na kwa sasa  amekuwa mfaminifu katika Biashara zetu. 

Unaweza mpata Dr.kiwanga kwa namba +254 769404965.Uduma yake haijarishi wewe uko wapi  zaidi kuwa muwazi wake akikuuriza maswali hakika utasaidika . Asante kiwangadoctors kwa huduma  yenu.


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments