Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Baba Levo: Ningekuwa Mwanamke ningemzalia Diamond watoto watatu

 


Kupitia mtandao wa Instagram, Baba Levo ameandika:


"KWA WEMA ALIONITENDEA DIAMOND PLATNUMZ KAMA ningekuwa Demu ningemzalia Watoto WATATU. NAMSHANGAA SANA ZUCHU...!Ndio maana NIMEKASHUSHA NA SUKARI ZAKE Youtube. Kwakweli #SHUSHA IMENIPA HESHIMA KILA KONA YA MTAA... THANKS BIG"

Sikiliza Wimbo Hapo Chini Rosa Ree Aliyofanya na Waimbaji Undergroud, Ni Noma Diamond Ampa Big Up:

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments