Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Babalevo Amefunguka Juu ya Paula "Ni Bora Kajala Akamuacha Awe na Rayvanny Ana Pesa Nyingi"

 


Babalevo amefunguka juu ya paula.

Ametoa ushauri kwa mama paula ni bora angemuacha Paula awe na Rayvanny kwa sababu anamiliki pesa nyingingi sana kutoka katika Muziki Kuliko akaenda kuangukia kwa muuza Mitumba 

Tazama Video Hapa chini:


 DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments