Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Dulla Makabila Afunguka Makubwa Kuhusu Mwanamke Wake

 


Ameandika Dulla Makabila 👉Kwenye Maisha Yangu Hakuna Mwanamke Nitakaempenda Kama Wewe Na Ata ikitokea Nikiachana Na wewe Nitaendelea Na Mahusiano Na Sio Mapenzi Tena Mapenzi Yameanzia Kwako Na Yataishia Kwako Maana Kupenda Sio Kitu Kupendwa Ni Kitu Ila Kupendwa Na Mtu Unaempenda Ndo Kila Kitu Nakupenda Sana Mke Wangu ❤ #MoyowanguUnaAmani🙏

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments