Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Eric Omondi Afunguka Swala la Churchill Kutokuwalipa Wachekeshaji 'Hii Kitu Huwa inanikasirisha Sana,'

 


Mchekeshaji Eric Omondi akiwa kwenye mahojiano na radiojambo alizungumzia swala la churchill kutowalipa wachekeshaji wa kipindi hicho.


Kwa muda madai yamekuwa kuwa wachekeshaji wa kipiindi hicho wana msongo wa mawazo,huku baadhi ya wengine wakipoteza maisha yao.


Eric alisema kwamba ni jambo ambalo linamkasirisha na ni ujinga wa kiwango cha juu watu kusema maneno hayo.


“Mimi nimekuwa kimya, sijawahi ongelea hiyo maneno lakini nitaongelea saa hizi. Churchill anakupatia platform, mimi nasema from Experience, niko na mamlaka ya maadili kuzungumza juu ya mada hii


Lakini hii kitu inakasirisha sana, na nafikiri huu ni ujinga wa kiwango cha juu…Churchill anakupa jukwaa na hajawahi kumwita mtu aje kwa ukaguzi. Sisi sote huenda huko na tunapewa fursa ya kuonyesha talanta zetu." Allizungumza Eric.

Eric alisema kwamba huwa unaitwa kama mchekeshaji na kuuza talanta yako mbele ya mashabiki.

Kwake, ana kipindi kinachoitwa Churchill show… na unaruhusiwa kuuza talanta yako. Nakumbuka kabla ya kuondoka kwenye onyesho, kama wachekeshaji 27 aliita mkutano kutaka kudai kuzungumza na Churchill. Waliniomba niwepo.

Walikuwa wakisema, tunaona Churchill anatupita na gari, Eric Anatupita na gari, lakini hii show ni sisi kwamba tunaifanya, hakuna onyesho bila Sisi, tunataka pia kuendesha gari hizo kubwa na kulipwa pesa kubwa.


Halafu niliwaambia, Churchill hakuwahi kunilipa kwa misimu mitatu niliyokuwa huko lakini wakati nilikuwa nusu ya msimu wa kwanza, nilikuwa nikitengeneza mamilioni wakifanya matangazo.


Nilitumia jukwaa pamoja na bidii yangu kufikia hapa nilipo ... kwa kweli mimi ndiye ambaye hata ninatakiwa kumlipa Churchill kwa sababu aliniweka hapa nilipo leo ”

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments