Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Kuota ndoto mbalimbali usiku siyo jambo Zuri nimegundua leo

 


Asante Kiwanga Doctors kwa huduma yenu nzuri. Huduma ambayo mlinipatia imeweza badirisha  maisha yangu yote na kupata furaha ya usingizi ambayo nilikosa kwa miaka 10 iliyopita. Najua wengi  watanishangaa sana haswa nikigusia swala la usingizi, maana wengi husema kuwa kitendo cha kulala  ni sehemu moja wapo ya umasikini. Kweli ukilala sana ukapitiriza kamwe huwezi fanikiwa ila kitendo  cha kukosa usingizi usiku ni jambo ambalo ni baya sana katika afya zetu. 

Kitendo cha kukosa usingizi kinasababishwa na mambo mengi haswa unapo lala kwa ajiri ya  kupumzisha ubongo na kujiandaa kwa ajiri ya kesho yake.Mimi naitwa Paul mkazi wa Mtwala hapa  Tanzania,nimekutana na shida ya kukosa usingizi na kuota ndoto za kutisha usiku kwa miaka 10 iliyopita. Kuna siku nilikuwa naota ndoto ambazo mimi mwenyewe nikishutuka kwa usingizi yajaa  hofu kubwa sana na mara nyingi kitu ambacho naota haipiti siku kama 3 hicho kitu nakiona kwa  macho yangu. 

Jambo ambalo lilinisumbua sana ni pale ninapo amka asubui na kuhisi nimechoka mwili mzima  jambo ambalo lilisababishwa nishidwe kabisa kufanya kazi yangu vizuri.Niliweza kukonda kiasi  kwamba watu wengi waridhani kuwa nina ugonjwa ambao unanisumbua,kumbe ni ugonjwa wa  ndoto ambazo zinasababisha mimi nisilale usiku kuchwa hali ya kuwa wenzangu wamekata.Hiyo hali  ilinifanya nianze kutafuta usaidizi kwa ajiri ya kuepuka ndoto za kutisha mda mwingine kuota mtu  anakufa na baada ya siku kadhaa hilo jambo kinatokea. 

Siku moja nikiwa kwa internet ndipo nilikutana na website ya kiwangadoctors ambayo ni  www.kiwangadoctors.com, niliweza temberea website hiyo kwa makini zaidi nipo nikakutana na  maelezo kuhusu kazi yao.Nilipobonyeza kwa Upande wa spells nikagundua wanatatua shida mbali  mbalimbali na miongoni mwao kutatua shida za watu ambao wanakumbana na shida kama  yangu.Ndipo nilichukua namba ya Dr.kiwanga ambayo ni hii +254 769404965.Niliweza ongea na  Dr.kiwanga na kutoa shida ninazokumbana nazo usiku . 

Dr.kiwanga alinambia kuwa kabla ajatoa matibabu anauriza baadhi ya maswali hivyo niliweza urizwa  maswali kidogo na kisha Dr akanambia kuwa nisubiri kwa mda wa dakika 35 ntapata ujumbe  wake.Baada ya dakika 35 niliweza pokea ujumbe wa Dr kwa WhatsApp, ujimbe ambao ulikuwa  umeambatana na maelezo juu ya ndoto ambazo nilikuwa naota pamoja na chanzo cha hizo ndoto ni  nini.Kipindi nasoma maelezo ya Dr.kiwanga aliyonitumia niliweza kuishiwa na nguvu kabisa maana  ndoto niliyokuwa naota,ni ndoto ambazo zilikuwa zinanichukua katika ulimwengu mwingine nyakati  za usiku na kunifanya niwe tofauti sana na watu wengine.  

Niliweza soma vizuri na kumuuliza Dr.kiwanga kuwa mimi naitaji usaidizi wake ndipo Dr.kiwanga  akanambia kuringana na shida yangu ni lazima kufika ofisini kwake Kericho-Kenya. Ukweli nilikuwa  sijawai fika nchi jirani ya kenya hivyo nilikuwa na uoga wa hapa na pale. Ila baada ya mwezi mmoja  shida iliongezeka zaidi nipo niriweza mtafuta tena Dr ili niweze fika kwa ofisi yake kwa ajiri ya  usaidizi.Niliweza jiandaa na kuanza safari ya kutoka hapa Tanzania na kuelekea kenya. 

Kiwanga Doctors waliweza nipokea vizuri adi kufika kwa ofisi japo nilikutana na watu wengu kutoka  sehemu mbalimbali,ila nilivumiria na atimaye nikaonana na Dr muhusika wa kazi yangu.Niliweza  pewa dawa za kutumia kwa ajiri ya kuoga kwa siku tatu na tangu hapo sijawai pata tena ndoto zile  ambazo zilininyima raha.Katika mawasiliano yangu na Dr mhusika ndipo niliweza fahamu kuwa  kiwangadoctors wanatatua shida nyingi sana kwa ofisi yao kama Kupata mpenzi,kurudisha  mpenzi,Kureta furaha na amani katika familiya,Kusafirisha nyota na kupata dawa ya mvuto kwa  mwanaume au mwanamke.

Dr arizidi kunambia kuwa wanatibu magonjwa sugu kama Sukari, Pressure kwa kutumia miti shamba. Wasiliana na Kiwanga doctors kwa namba +254 769404965 kwa ajiri ya kupata ufumbuzi wa shida  yako. Asante sana Kiwanga Doctors.


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments