Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Majibu ya Haji Manara kwa Yanga, atoboa siri waliyokwenda kuwaombea Al Ahly hotel, kiwanja (+Video)

 


”Mimi nazungumzia habari ya Simba na Al Ahly, nizungumzie habari ya kulalamika lalamika, sijui waamuzi tutasusa, utasusa susa, unamtisha nani, eti kesho tusiposhinda tunajitoa halaa !!, kila Morrison akifunga shida,”- Haji Manara

Tazama Video;


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments