Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mange Kimambi "Kwa Mliokuwa Worried Misa Keshatoka Oysterbay, yuko zake Home"

 


MANGE KIMAMBI AMEANDIKA;-

‘’kwa mliokuwa worried Misa keshatoka Oysterbay, yuko zake home.

Ila dah Kajala matatizo aliyompa Hamisa aiseeee ni mbaya mnoooooooo.

Alafu dah habari nimepewa hapa, nawaza jinsi ya kuziweka maana sijaelewa bado zitamsaidia nani na kumkandamiza Nani."

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments