Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Max Rioba azidi kupigilia msumari ‘Mwanamke akiombaomba hela piga block, tupilia mbali’


Hivi karibuni muigizaji wa tamthilia ya Karma, Max Rioba alimetrend mtandaoni kutokana na kauli yake kuwa wanaume hawapaswi kuwapa hela wanawake hasa katika hatua za awali za uhusiano. Ijumaa hii alikuwa live Instagram kufafanunua kauli hiyo

VIDEO:

 DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

1 Comments

Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)