Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mjadala wa Kumpa PESA Mwanamke Wamfikia Mwijaku "Ukiona Mwanaume Anakimbia Majukumu Ujue Anahitilafu"


Baada ya kuepo mjadala mtandaoni kuhusu kumpa hela (matunzo) mwanamke unayekuwa naye kwenye mahusiano, ambapo wapo wanaodai siyo lazima kumpa mwanamke hela huku wengine wakisema ni wajibu wa lazima mwanaume kumpa mwanamke wake hela.


 DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE

Swala limemfikia Mwijaku na hapa amefunguka ishu hiyo...PLAY kusikiliza.

VIDEO:


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

1 Comments

  1. Mwijaku,kopy pesti yako Tanasha aliileta juzi kati, Sasa mie nakupa mchongo anza biashara ya Uchuuzi wa Mchele. manake familia is obsesside na wachuuzi wa mitumba na mchhele, unatusua kuanzia Danga hevi mpaka kupindua meza ya Msizwaa na Anko kama mlokole kaukata nna Mchele anabeba begi lla dada wewe ndio utamaliza viwanja vyote.

    Angalia Makame Mrisho na Shante na Abdul wwalivyo wacha MCHELE..!!

    Mtoto wako usimwache asomee kwa kina Onyango. lazima tulinde Damu yetu.

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)