Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mrembo Aliezaa na Harmonize Kafunguka Kuhusu DNA ya Mtoto kwa Mara ya Kwanza ‘Anamtumia mtoto?’

 


AyoTV & Millardayo.com  imezungumza na Mzazi mwenza wa Harmonize aitwae Shantee ambae amefunguka kwa mara ya kwanza ishu ya mtoto wake kuchukuliwa bila yeye kupewa taarifa huku akiwa anaumwa..PLAY hapa chini kumsikiliza.

VIDEO:


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments