Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mtoto huyu Mtanzania anayesoma chekechea awashangaza watu kwa uwezo wake wa Hesabu


Mtoto huyu Mtanzania anayesoma chekechea awashangaza watu kwa uwezo wake wa Hesabu

Hii ni video ambayo imekuwa viral sana mtandaoni inayomuonesha mtoto wa chekechea akijibu maswali magumu ya hesabu

VIDEO:

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments