Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mwigizaji Mafufu Amchana Vibaya Mama Kanumba "Mama Umezidi Sasa Usidhani Asikii Ipo Siku Atakujibu"



ANAANDIKA HAPA Jimmy Mafufu Mkali Wa Filamu Za Mapigano

👇

"Aaaaah Mama Na Wewe Umezidi Sasa Kila Camera Zikiwaka Ni Shutuma Tu, Mtu Hawezi Kufa Hata Kwa Kuuliwa Kama Mungu Hajaruhusu

Huyu Mtoto Kashakaa Jela Mahakama Imeshamaliza Shauri Lake We Unahitaji Nini Mama Yangu Kipenzi? Sasa Ni Miaka Tisa Tunaingia Wa Kumi Tangu Kanumba Alipofariki Kwa Nini Hatumuachi Apumzike Kwa Amani Mwenzetu Jamani Mama

He Mama Tunajikaza Kweli Kukujibu Lakini Hatupendi Kabisa Ila Umezidi Sasa, Mwache Mtoto Wa Watu Mama Usidhani Hasikii Na Haumiii Ipo Siku Atakujibu Itakuwa Mbaya Sana Kwako Maana Uvumilivu Wa Mwanadamu Una Kikomo 

Harafu Hii Kauli Ya Mdogo Wa Umri Na Mkubwa Wa Mambo Umeitoa Wapi Mama Yangu? Na Kwani Lulu Hatakiwi Kutembea Na Mwanaume Mwingine Baada Ya Kanumba? He Mama Jamani Samehe Tu Mama Na Salamu Yake Haiwezi Kumaanisha Chochote Kwako Jamani, Wewe Ni Mkristo Na Biblia Inasema Bali Ninyi Msishindwe Na Ubaya Bali Ushindeni Ubaya Kwa Wema, Haya Maneno Mama Yanakutonosha Kidonda Tu Hayawezi Kukusaidia Chochote Zaidi Ya Kukuumiza T

Elizabeth Michael Na Wewe Kama Vipi Jiongeze Bi Mkubwa Anakuchekecha Mtilie Hata Kamilioni 10 Tu Kwenye Acount Pengine Katamaanisha Msamaha Unaodaiwa Kwa Miaka Kumi Sasa 

Mama Naomba Radhi Kama Nitakuwa Nimekukosea Najua Hautapenda Haya Maandishi Yangu Maana Nakumbuka Wakati Ule Lulu Alipofungwa Niliandika Andiko Fulani Ambalo Lipo Mpaka Leo Kwenye Huu Ukurasa Wangu Haukupenda Na Ulinivaa Pale Quality Centre Ukinituhumu Kwamba Nipo Upande Wa Lulu, Nisamehe Mama Ila Kwa Kweli Umezidi Na Mimi Ninapenda Kuwa Sauti Ya Watu, Mama Hapana Umezidi Sasa 

Mwisho Na Nyie Waandishi Kama Hamna Kazi Za Kufanya Toeni Elimu Za Watu Kujikinga Na Korona Nyama Nyie Mumelikurupua Kwa Baba Diamond Sasa Mumehamia Kwa Mama Kanumba, Uhuru Wenu Usiwatoe Akili Mumekuwa Mkifarakanisha Watu Sana Kwa Tamaa Zenu Za Kujipatia Watazamaji Mfyuuu"

 Join Our Telegram Group for Job Updates CLICK HERE


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments