Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Nilisemwa sana kuwa mimi ni mchawi wa mtaa kwa miaka 4,iliniuma kusingiziwa kwa jambo ambalo sifanyi

 


Sisi Binadamu tunakutana na mambo mengi sana katika maisha yetu ya kila siku hapa duniani.Mimi  kwa majina naitwa Mama Fatuma mkazi wa Makumbusho-Dar es salaam,umri wa miaka 50 sasa.Nimeweza kukutana na changamoto kubwa sana katika maisha yangu kwanza mimi  najishughurisha na kupika vitumbua hapa makumbusho. Kazi yangu imenisaidia kuweza kukuza  watoto wangu,kuwasomesha,chakula na kupata mavazi 

Nimeweza kukutana na maneno mengi kutoka kwa watu mbalimbali na wengine kuniita mchawi hali  ya kuwa sijawaroga au sijui kuroga mtu,jambo lolote ambalo limetokea mtaani watu kunishuku mimi  hali ya kuwa mimi sijui jambo lolote.Hali hiyo ilinikosesha lana na kujiuriza kwa nini mimi, kwa jambo  lolote baya watu wanahisi ni mimi na kibaya zaidi baathi yao wakaanza kuniita mchawi.Kitendo cha  

kuniita mchawi kiriathiri Biashara yangu ya kupika vitumbua watu waliacha kununua vitumbua  vyangu ,hivyo hali yangu ya kiuchumi ilizidi kuwa mbaya adi watoto wangu wakashindwa masomo . 

IIlinibidi niache kupika vitumbua na kuanzisha Biashara ya kutembeza mbogamboga katika mitaa  mbalimbali hapa Jijini Dar .Niliweza fanya Biashara hiyo kwa miezi 2 ila hali ikabadirika nakuwa hile  hile ya kuitwa mchawi,mtu leo akinunua kitu kwangu kesho ataki tena ata wateja ambao nilikuwa  nimeisha wazoea ilifika hatua wakaanza kufunga milango yao wakiniona nakuja na Beseni yangu ya  mbogamboga. 

Hali hiyo iriniumiza sana moyoni mwangu ikabidi nimwambie rafiki yangu wa karibu ambaye nilikuwa  natembea nae kuuza mbogamboga kwa sababu nilihisi Huenda kuna kitu ambacho si kizuri  kwangu,nimeacha Biashara ya kupika vitumbua kisa watu wanasema kuwa mimi ni mchawi na  kukosa wateja kabisa,nimeanza Biashara ya kuuza mboga tena kwa mitaa ambayo ata hawajui naishi  wapi bado wameanza kuniita mchawi na kufunga milango yao wakiniona. 

Ndipo rafiki yangu akanambia kuwa Dr kiwanga anaweza nisaidia shida gani Niko nayo kwa sababu  siyo hali ya kawaida,na akazidi kunambia kuwa Dr huyo huyo alimsaidia kaka yake kurudisha mke  wake nyumabni baada ya kuachana kwa miaka 2.Nikamuomba mawasiliano ya Dr.kiwanga  akanipatia address hii, 

Namba ya simu: +254 769404965 

Website: www.kiwangadoctors.com 

Email: kiwangadoctors@gmail.com 

Niliweza ongea na Dr na kumueleza kuwa maisha yangu jinsi yalivyo pia nikamwambia kuwa sina  uwezo wa kufika ofisini kwake Kericho-Kenya ila naitaji usaidizi wake kwa sababu maisha yangu kila  kukicha yanakuwa mabaya sana ata jambo ambalo nafanya sipati mafanikio.Ndipo Dr.kiwanga  akasema kuwa utasaidika kisha akanambia nisubiri kwa mda wa Dakika 35 nimtumie ujumbe  WhatsApp.Baada ya dakika 35 kuisha nilifanya kama alivyo kuwa umenambia ndipo akasema kuwa  shida yangu kubwa ni Badluck,Hivyo atanisaidia na Goodluck spells na ndani ya siku 3 ntakuwa na  mafanikio 

Katika maongezi na Dr.kiwanga alinambia kuwa anatatua shida mbali mbalimbali kama kurudisha  mpenzi,kusafirisha Nyota,kuwa na mvuto wa Biashara,Kupata mtoto au mimba kwa walio kosa kwa  mda mrefu,Kufunga mme au mke asiende nje ya ndoa .Dr.kiwanga kiwanga arizidi kunieleza kuwa 

anatibu magonjwa sugu kama Sukari,Pressure,Diabetes,TB na Syphilis kwa kutumia madawa ya miti  shamba. 

Baada ya siku 3 kupita nilishanga wateja wangu wamerudi tena ata wengine wakaanza kunipigia simu kuwa wanaitaji mbogamboga na kwa sasa Nime fungua duka la kuuza nataka hapa  Makumbusho,Asante Dr.kiwanga kwa HUDUMA yako leo hii napendwa mtaani kwangu,nimejenga  sina mtu wa kuja mlangoni kwangu na kudai kodi,wateja ninapata  

Unaweza mpata Dr.kiwanga kwa kupiga/WhatsApp +254 769404965 au temberea website yao  www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaid.Dr kiwanga na mungu anaponya.


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments