Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Nilivyolinda Familia Yangu Isikamatwe Wakati Wakitengeneza Pombe

 


Nilizaliwa katika familia masikini sana na wakati nilikuwa na umri wa miaka sita, baba yangu  aliiacha familia yetu kwa sababu ya shida na aliamua kwenda nchi nyingine ili kutuepuka. Mama  yangu aliachwa kutulea kwa mikono moja na hii ilimfanya aanze kuuza pombe ya jadi na  haramu ili kutupeleka shule na pia kulipia mahitaji yetu ya msingi kama vile kodi na chakula. 

Walakini, miezi michache iliyopita, polisi walipiga mjeledi juu ya watengeneza pombe haramu  katika eneo letu na yeyote aliyekamatwa alifungwa maisha. Niliogopa sana mama yangu kwa  sababu hii haikumtisha. Kufikia wakati huu, nilikuwa na miaka 20, na nilikuwa nikimsaidia pia.  Tulikuwa masikini sana na hivi ndiyo tu tungeishi. 

Pamoja na polisi kutuwinda mchana na usiku na mama yangu akiwa mkaidi kwamba ataendelea  kuuza bia, niliamua kutafuta njia mbadala za kumlinda asikamatwe na polisi. Nilifikiria kuajiri  baadhi ya mamluki kwa usalama lakini kwa kuwa sikuwa na pesa za kutosha, niliacha chaguo  hilo liende. 

Rafiki yangu mmoja katika mtaa huo alinipa wazo la kumtembelea Daktari Kiwanga ambaye  atatumia nguvu zake za kiasili ili kutukinga na kukamatwa na polisi ili mama yangu aendelee  kufanya anachopenda bila mimi kuwa na wasiwasi juu ya usalama wake. 

Kwa kweli, baada ya kumpigia daktari huyo, alisema alikuwa na dawa ya ulinzi ambayo  ilimkinga mtu asikamatwe na polisi. Nilikwenda mahali pake pa kazi na akaanza kutuliza mama  yangu na familia yote. Tangu wakati huo, maafisa wa polisi huwinda wauzaji katika mji wetu  lakini mama yangu hajawahi kukamatwa, yeye ni kama asiyeonekana kwa mamlaka, shukrani  zote kwa Daktari Kiwanga. 

Ninashauri kila mtu aliye na shida kama hiyo kumtembelea Dk Kiwanga.Kiwanga hufanya  uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la  maisha ya mtu kama vile changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili, kati ya zingine.

Dk Kiwanga anasema nguvu zake hufanya kazi ndani ya masaa 24, na kawaida ndani ya siku hiyo  hiyo hutolewa. Yeye hushughulikia shida za jumli kuanzia kushinda kesi za kortini, kushinda  bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na vile vile kutabiri kwa usahihi mustakabali wa mtu. 

Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Daktari Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji  wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo wenzao walio na upweke.Wasiliana na  daktari wa mimea Dk Kiwanga Anaponya shinikizo, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono,  kaswende, TB, udhaifu wa kiume miongoni mwa mambo mengine. 

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti  www.kiwangadoctors.com


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments