Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Rais Magufuli "Tusitishane na Kuogopeshana, Kufa Tutakufa tu Unaweza Ukafa kwa Malaria, Kansa"

 


 "Tusitishane na kuogopeshana, tutashindwa kufika. Inawezekana kuna mahali tumemkosea Mungu, tunapata jaribu kama Waisraeli walivyokuwa wakienda Kanani,"

"Tusimame na Mungu ndugu zangu Watanzania. Kufa tutakufa tu Unaweza ukafa kwa Malaria, Kansa kwasababu kufa kupo." - Rais Magufuli akizungumza katika ibada ya kuuaga mwili wa aliyekuwa Katibu Mkuu Kiongozi Marehemu Balozi John William Kijazi.

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments