Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Rais Magufuli "Waziri Mpango Amelazwa Dodoma Hata Leo Asubuhi Ameniandikia Message, Amewaombea Msamaha Waliozusha Kifo Chake"

 


Rais Dkt. @MagufuliJP amesema kuwa Waziri wa Fedha, Dkt. Philip Mpango anapatiwa matibabu jijini Dodoma na kwamba afya yake inaendelea kuimarika.

"Anafanya Mazoezi ya kifua amenitumia ujumbe huu"

Katika ujumbe wake kwa Rais Dkt. Magufuli, Dkt. Mpango amesema amewaombea msamaha wale wote waliozusha kuwa amefariki dunia.


Sikiliza Wimbo Hapo Chini Rosa Ree Aliyofanya na Waimbaji Undergroud, Ni Noma Diamond Ampa Big Up:

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments