Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Rayvanny Afunguka 'Napenda Mwanamke Ambae ni Baby Face'

 


CHUI @rayvanny kwa mara ya kwanza ameweka wazi juu ya sifa za mwanamke ambaye anapenda kuwa nae kwenye mahusiano kupitia mahojiano na Salama Na .

"Mimi napenda sana mwanamke anayenisikiliza, haijalishi awe mzuri au mbaya . Napenda mwanamke ambaye nikimwambia usifanye hivi ananisikiliza . Pia awe anajali na awe 'baby face' " - @rayvanny

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments