Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Rosa Ree Atoa Somo Kwa Wanaokata Tamaa




ROSA Msanii wa muziki wa Hip Hop nchini, Rasary Robert ‘Rosa Ree’, amewapa somo badhi ya watu wanaokatishwa tamaa ya maisha.

 

Rosa Ree ameliambia AMANI kuwa siku zote riziki huwa anatoa Mungu, hivyo mwanadamu hautakiwi kukata tamaa huenda bado fungu lako halijafika.

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


“Riziki ya mwandamu ina usiri mkubwa sana ndani yake, ndiyo maana kazi ya kugawa hajapewa yeyote wala malaika, kazi hii inaifanya Mungu peke yake, hivyo wanadamu, hawatakuwa na uwezo wa kuzuia riziki zako, unachotakiwa ni kupambana bila kukata Tamaa,’alisema Rosa Ree.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments