Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Shilole Aandika Ujumbe Huu Kwa Mchumba Wake "Wewe ni Bonge la Bwana"

 


Ameandika Shilole Kupitia Instagram:

Mwanaume pekee unaenipa furaha ya Moyo na kunifanya nacheka kila Muda unanisaport kwenye kaz zangu kwa Moyo mmoja Mungu akutunze Kwangu wewe ni Bonge la bwana Nakupenda sana My King @rommy3d

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments