Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

"Talaka siku 10 baada ya kuolewa" - Wastara Juma

 


Msanii wa filamu Wastara Juma amenyoosha maelezo kuhusu chanzo cha kuvunjika kwa ndoa yake na aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Donge Zanzibar Sadifa Juma, ambapo amesema hakuingia kwenye ndoa hiyo kwa kupenda bali ni kuogopa kuzini.

 

Akifunguka hayo yote kupitia kipindi cha MamaMia ya East Africa Radio, Wastara Juma amesema 


"Nimeolewa sio kwamba nilikuwa napenda ila mwisho wa siku mimi ni muislam na sitaki kuzini, hakuna atakayeniongelea vizuri labda marehemu Sajuki kama angekuwa hai ndio angeweza kunielezea Wastara ni mwanamke wa aina gani"


"Kabla sijaingia kwenye ndoa mume wangu alikuwa anani-treat vizuri, ananitumia kama laki tatu au mbili baada ya kuingia kwenye ndoa ilikuwa mtihani kweli"


"Kwanza ndoa ilikuwa inasitasita, nilikuwa nikiongea naye kidogo nasikia anasema basi nikupe talaka, na hilo neno nilianza kulisikia siku kumi baada ya kuolewa” ameongeza

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments