Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Tulifanya vipimo vya Corona kabla ya kwenda Angola, wanapewa vidonge, wakivimeza wanapata maumivu ya kichwa – M/Kiti Namungo asimulia (+Video)

Mwenyekiti wa Namungo FC, Hassani Zidadu Kungu amesimulia sakata walilokutananalo nchini Angola na wenzao waliyobakia huko kutokana na kuzuiliwa, Gharama walizotumia kusafiria na hatma ya mechi zao za hapa Dar Es Salaam ambazo Shirikisho la soka barani Afrika CAF imewapangia michezo yote miwili dhidi ya CD 1 Agosto ya Angola. Mhe Kungu ameyasema hayo baada ya kuulizwa swali na Waandishi wa habari hii leo wakati akiingia saini ya Mkataba mpya dhidi ya wadhamini wao SportPesa.

VIDEO:




Sikiliza Wimbo Hapo Chini Rosa Ree Aliyofanya na Waimbaji Undergroud, Ni Noma Diamond Ampa Big Up:

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments