Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Ujumbe Mzito Kutoka Kwa Baba Levo Baada ya Kusema Yupo Tayari Kupewa Mimba na Mondi Kama Angekuwa Msichana

 


Kupitia ukurasa wake wa Instagram ameandika ujumbe unaosomeka hivi

👇👇👇

"SINAGA UBAYA NA MTU ILA WABAYA WAMEJITENGENEZA WENYEWE KUNISHAMBULIA ILA SIO MBAYA #TUTAPAMBANA Nimezaliwa KIGOMA NAWEZA KUBISHANA NA BEHEWA ZIMA Na Likatulia Tuliii....!!!

 DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments