Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Unaambiwa Masaa 12 Yameishaa, Kajala Hajafuta Post Wala Kuomba Radhi


Unaambiwa Masaa 12 Yameishaa, Kajala Hajafuta Post Wala Kuomba Radhi , Jana tuliona Barua ya Mawakili wa Hamisa Mobetto Wakimtaka Kajala Masanja Afute Post ambayo inamuhusisha Hamisa Mobetto na Tukio la Video mbaya za Rayvanny na Paula la sivyo watamshitaki , Mpaka wakati huu Kajala Hajafuta Post hiyo, Wadau Wanadai Kuna Mengi yamejificha, Yetu Macho

 DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE





  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments