Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Wapiga Debe 30 Wakamatwa Stendi Mpya iliyoko Mbezi Luis



Wapiga debe 30 wamekamatwa katika Kituo cha Mabasi cha Magufuli Bus Terminal kwa kusababisha usumbufu kwa Abiria


Meneja wa Stendi, Maira Mkama amesema wapiga debe waliokuwa Ubungo, Riverside na Mbezi wamevamia stendi hapo


Mkama ameliomba Jeshi la Polisi Kanda Maalum kuongeza Askari na gari kwaajili ya doria ili kuwakamata wapiga debe watakaoendelea na shughuli hiyo


Stendi mpya ya Mabasi yaendayo Mikoani na Nchi jirani imeanza kutumika Februari 25 ambapo Stendi ya Ubungo imefikia ukomo wa matumizi




 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments