Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Wastara Juma Amvaa Rayvanny "Rayvanny Umenichefua Sana Ningekuwa ni Mimi sijui Ningekufanya nini"



Kupitia ukurasa wake wa Instagram bidada Wastara amefunguka haya kwa Vanboy
👇👇👇👇
"RAYVAN umenichefua sana ningekuwa ni mimi sijui ningekufanya nini kosa gani kakufanyia kajala mpka umlipe maumivu makubwa hivi
Jamani haya mambo yanatokea kwenye familia yoyote ile sio mageni isiwe sababu ya kumdharirisha huyo mtoto na mamaake hata wao wanaumia mvae viatu vyao vaeni viatu vya kajala hata kwa dakika 5 ujue anayopitia inauma ni kama yeye ndio kafanya huo ujinga maana maumivu yote kayabeba yeye."

  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

1 Comments

  1. Nimemdharau sana Rayvan!! yaani umemtendea vibaya sana Paula. Je angekuwa ni mtoto wako ?? hata kama mama yake ana makosa Paula hapaswi kulipa. Mtoto wa mwenzio akishika haja kubwa unamlisha au unamsafisha? kama mzazi wake hayupo? ulichomtendea Paulo hakifai kabisa kwa jamii ya wastaarabu. umeharibu sana CV yako!!!

    ReplyDelete
Emoji
(y)
:)
:(
hihi
:-)
:D
=D
:-d
;(
;-(
@-)
:P
:o
:>)
(o)
:p
(p)
:-s
(m)
8-)
:-t
:-b
b-(
:-#
=p~
x-)
(k)