Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Akiba Yangu Yote Katika ATM Yangu Ilibiwa Na Rafiki Yangu Mzuri

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Jina langu ni Omari na sababu pekee mimi ni hai na kufanya vizuri ni kwa sababu nilikutana na  Daktari Kiwanga, mtaalamu wa mimea ya kitamaduni ambaye alinisaidia kupata pesa zangu  zote ambazo ziliondolewa kwenye ATM yangu bila idhini yangu au ufahamu.Yote ilianza wakati  rafiki yangu mkubwa, Mwangeka, alianza kuja mahali kwangu mara nyingi zaidi kuliko kawaida  na kwa kuwa nilikuwa nimemchukulia kama rafiki mkubwa, sikujali kumuacha ndani ya nyumba  wakati nilikuwa nikifanya safari zangu. 

Siku moja, nilikuwa karibu na mji wakati Mwangeka alinipigia simu na kuniuliza nimkopee KSh  15,000 kwa dharura na singeweza kuondoa pesa hizo kutoka kwa ATM yangu, kwani nilikuwa  nimeiachia kadi nyumbani. Alidhani nilikataa kimakusudi kumsaidia. Kwa kuwa alikuwa na  ufunguo wa nyumba yangu, alipata njia kuelekea nyumbani kwangu na kutafuta pesa kwa  nyumba na ndipo alipopata kadi yangu ya ATM. 

Kisha akakimbilia kwenye tawi la ATM na alinijua vizuri sana hata kufikiria sahihi PIN yangu  ambayo ilikuwa mwaka wangu wa kuzaliwa. Kisha akanipigia simu na kuniambia ameondoa KSh  75,000 yote ambayo ilikuwa katika akaunti yangu na ambayo pia ilikuwa akiba yangu ambayo  nilikuwa napanga kumuandikisha kaka yangu mdogo katika shule ya upili."Nimechukua pesa  zako zote. Nilikuuliza msaada na haukujibu na unaniita rafiki yako bora. Ninakimbia na  hautanipata, "alisema.Nilishtuka zaidi ya maneno. Sikuweza kuamini mtu ambaye nilimpigia  simu na kumtendea kama kaka alikuwa amenisaliti. Haraka nikakimbilia kituo cha polisi na  baada ya kurekodi taarifa niliambiwa tusubiri uchunguzi. 

Wakati huo, Mwangeka alikuwa amepotea na alikuwa akifurahia akiba yangu, wakati polisi  walikuwa wakichelewesha uchunguzi.Nilipokwenda kituo siku nne baadaye, watekelezaji wa  sheria waliniambia kuwa na subira kwani wana kesi muhimu zaidi za kushughulikia.  Nilishtushwa sana na nilikuwa naanza kukata tamaa kwa kuwa pesa yangu yote ilikuwa  imeibiwa.Nilipokuwa nikitoka, nilikutana na mwanamke ambaye aliniuliza kwa nini ninaonekana  kuwa na mawazo na nikamsimulia shida yangu ambayo alisema anajua mtu ambaye atasaidia.  Aliniambia juu ya Daktari Kiwanga ambaye ni mtaalam wa mimea ya jadi na anaweza  kutengeneza miiko ambayo itasaidia kurejesha vitu vilivyoibiwa. Sikuwa na wakati wa kupoteza,  mara moja nikamfikia kwa njia ya simu ambapo alielewa madhila yangu na kuniambia atatumia  kisanii ambacho kitanisaidia kupata pesa yangu. 

Siku iliyofuata saa tano asubuhi, nikasikia mtu akigonga mlango wangu na nilishangaa kumkuta  Mwangeka, akiwa na pesa zote mikononi mwake. Alipiga magoti akasema samahani kwa 

kukuibiwa kakangu.nilimpigia Daktari Kiwanga nikamshukuru kwa kunisaidia.Namshauri mtu  yeyote aliye na shida kama hiyo kumtembelea daktari Kiwanga kwani hufanya uchunguzi kwa  wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujichunguzia mwenyewe katika eneo la maisha  ya mtu kama changamoto katika nyanja za kifedha na za mwili, kati ya zingine. 

Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Dk. Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye  nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo yao ya upweke. Wasiliana na mtaalamu wa miti  shamba Dk.Kiwanga. Anaponya shinikizo la damu, ugonjwa wa sukari, vidonda, kisonono,  kaswende, Kifua kikuu, udhaifu wa kiume kati ya vitu vingine. 

Daktari pia anasuluhisha changamoto za maisha kama maswala ya upendo, shida za kifamilia,  ugumu wa biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni kushinda michezo ya bahati nasibu na  kesi za korti, kupandishwa cheo kazini na kuondosha roho na ndoto za kishetani. 

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile  

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti  www.kiwangadoctors.com


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments