Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Bwana Yangu Kaacha Kutumia Pombe ,Hivi Ndo Amesaidika

 


Pombe siyo mbaya kwa mtazamo kwangu kwa sababu mimi nachukuria pombe kama kinywaji kingine  mfano soda,maji na vinywaji zaidi ya hivyo ila tatizo linajitoleza pale watumiaji wa pombe wanapoitumia  vibaya na kufanya pombe ionekane ni kinywaji kibaya katika jamii. 

Ukinywa pombe nyingi zaidi unaweza jikuta unafanya mambo ya ajabu sana na kesho yake ukiambiwa  kile urichofanya utokubari ila ukinywa pombe kiasi utakuwa sawa ata utafanya jambo lolote baya zaidi  ya kusikia vizuri kwa kichwa chako.Wapo watu wanaotumia pombe awana changamoto yoyote wakisha  tumia.Japo kuna baathi ya watu wanafikitia ukitumia pombe huwezi kupata maendereo,kwangu mimi  sikubari kabisa na fikra kama hiyo ninachotambua ni mtumiaji mwenyewe anavyotumia ile pombe. 

Jina langu naitwa Rosemary,kazi yangu ni mwalimu wa primary na mme wangu anaitwa Anderson pia  kazi yake ni police.Mme wangu Anderson ni mtumiaji wa pombe ila yeye anatumia kinywaji cha pombe  kwa njia mbaya sana maana anakunywa adi anafikia hatua ya kuvua nguo ata kulala kwa baa uko  aripopata kinywaji kile  

Utumiaji wake wa pombe umefanya tukose maendereo kwa mda mrefu maana kila alipokuwa anapata  mshahala wake wa mwezi yeye ni kunywa pombe tu.Baada ya siku kadhaa tangu apate mshahala wa  mwezi nikimuomba pesa ya matumizi anasema hana pesa hali ya kuwa ata mwezi ujafika katikati tangu  apokee pesa ndo madhara yanayojitokeza kwa mtu anayetumia pombe vibaya. 

Mimi kama mama nilijitaidi kadri ya uwezo wangu watoto wetu wapate elimu bora,chakula pamoja na  maradhi ila ilifikia hatua mzigo ukaniremea.Nilipokuwa namuuliza mme wangu kwa nini asiache utumiaji  wa pombe ananijibu kuwa kazi yake ndo inafanya awe mrevi mda wote,jambo ambalo mimi sikuweza  kukubariana nalo kwa sababu kuna watu wanafanya kazi kama yake ila awatumii pombe wala sigara kwa  nini yeye 

Maisha yetu yalikuwa hivyo hivyo tu,maana mme wangu kabla ajapokea mshahala wake turikuwa  tunapanga vitu muhimu vya kufanya ila akisha pokea anakuwa tofauti adi nikimkubusha naamburia  kipigo.Niriweza washirikisha marafiki zangu ili kupata ushauri kutoka kwao ila majibu niliyopata ni kuwa  wasema maskari kunywa pombe,Sigara pia kupenda wanawake tofauti. 

Mimi sikuweza kataa tamaa juu ya mme wangu kwa sababu nilitazama upande wa pili wa watoto wetu  pale ntakata tamaa juu ya Baba yao maisha gani wataishi.Siku moja nikiwa kwa Facebook niliona story  ya mkaka moja kutoka mkoa wa Tanga akitoa ushuuda jinsi alivyoweza saidika mke wake kupata ujauzito  baada ya kuangaika kwa miaka 3 bira kupata mtoto. 

Nilivyosoma zaidi niriweza kutana na namba +254 769404965 ambayo arikuwa ameandika kuwa ni  namba ya kiwanga doctors.ilinibidi nichukue ile namba ili niweze ongea na kiwangadoctors kama kuna  usaidizi naweza pata juu ya utumiaji wa pombe wa mme wangu. 

Niliwasiliana na kiwangadoctors kisha nikawatemberea ofisini kwao.Nilipata uduma kutoka kwa  Dr.kiwanga kisha nikarejea nyumbani kwa ajiri ya kutumia ile dawa ambayo nilipewa na Dr.kiwanga. 

Nikiwa natumia ile dawa mme wangu arianza kutapika kila akinywa pombe au akihisi arufu ya pombe,na  mwisho wake ariacha mwenyewe na hivi sasa mme wangu hatumii pombe kabisa au kinywaji chochote  cha kurewesha.

Nikiwa ofisini kwa Dr.kiwanga niriambiwa kuwa wana dawa ya Nguvu za kiume,dawa ya kufanya nyota  yako ingaee,dawa ya dawa ya mapenzi,dawa ya Sukari pamoja na dawa ya kurejesha mpenzi wako. 

Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba ya simu +254 769404965 au temberea website yao  www.kiwangadoctors.com kupata taarifa zaidi kuhusu kiwanga doctors.


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments