Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Davido Ampongeza Burnaboy na Wizikid Kwa Kupata Tuzo za Grammy


Davido ameweka tofauti zake na Burna Boy pembeni, ampongeza kwa ushindi wake kwenye tuzo za Grammy mwaka huu. Pia hajamuacha Wizkid pale aliposema anawapongeza washindi wote toka Nigeria.

Kupitia tweet yake masaa machache yaliyopita, Davido amesema ushindi huu ni kwa taifa zima la Nigeria; "Kwa namna yoyote unavyotazama, huu ni ushindi kwa Nigeria, kwa tamaduni na watu wangu. Pongezi kwa washindi wetu." ameandika Davido.

 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments