Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Kama nilimkwaza mtu mnisamehe, Mimi ni binadamu- Dkt. Philip Mpango

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE







"Mimi ni binadamu pamoja na kwamba mmesema maneno mazuri juu yangu mengine hamkusema nataka nitumie nafasi hii pale ambapo nilimkwaza mtu yoyote, mhe. Mbunge yeyote humu ndani au nje katika nafasi yangu ya Waziri wa Fedha na Mipango naomba mnisamehe" Makamu wa Rais wa Tanzania Mteule, Dkt. Philip Mpango

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments