Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Kumekucha... Hasara bilioni 60 Air Tanzania

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE





Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Serikali, Charles E. Kichere amesema Shirika la ndege la Tanzania (ATCL) limetengeneza hasara ya shilingi bilioni 60 (60B) kwa mwaka na kwa kipindi Chote cha miaka ya nyuma shirika hilo limekuwa likitengeneza Hasara.



“Katika ukaguzi wetu wa mwaka 2019/2020 tumegundua Shirika letu la Ndege limetengeneza hasara mwaka huu ya Tsh.Bilioni 60 ila kwa miaka mitano pia limekuwa likitengeneza hasara, kuna changamoto ambazo Serikali inabidi iziangalie ili Shirika letu litekeleze majukumu yake vizuri”

 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments