Ticker

6/recent/ticker-posts

Ad Code

Mke Wangu Alimuonya Binti Yangu Awache Kunitambua Kama Baba

 


Nimekaa na mke wangu kwa miaka 5 bila ugomvi wowote na hakujawahi kuwa na shughuli  yoyote ya tuhuma kati yetu.Pamoja tuna mtoto mwenye umri wa miaka minne sasa na  amekuwa akiniita baba kwa njia nzima hadi mwezi uliopita nilipomwona mama yake akimpiga  kwa kuniita Baba.Nilimuuliza mke wangu kwa nini alikuwa akimpiga mtoto na aliniambia wazi  akisema mimi sio baba kamwe. Niliruka kutoka mahali nilipokuwa nimeketi na kumpiga kofi kali  kabla ya kunitusi zaidi ambayo siwezi kusema hapa. Baadaye alikimbia na kujiunga na mtu  mwingine katika mji wa Naivasha ambapo anafanya kazi. 

Nilijaribu kumfikia kupitia meseji na aliniambia alikuwa ameenda kukutana na baba wa mtoto  wake. Nilibaki bila maneno na tunavyozungumza nimekuwa nikiishi bila mke.Wiki iliyopita  niliamua kufanya utafiti wangu mwenyewe juu ya jinsi ya kukabiliana na changamoto kama hiyo  na nikaingia kwenye mtandao ambapo nilipata habari nyingi juu ya jinsi ya kupata mapenzi safi  na mwanamke mwingine. Tovuti hiyo ilielezea madaktari wa jadi wa Kiwanga, kama daktari  maalum wa jadi ambaye hutoa huduma zenye nguvu san. Ana uwezo wa kugeuza maafa ya  watu kuwa bahati. 

Nilichukua mawasiliano kutoka kwa nakala zao na nikampigia daktari siku iliyofuata ambaye  aliahidi kunisaidia kutoka mahali nilipokuwa.Doctor alitupa Upendo wa Bure ndani yangu na  ndani ya siku tatu, nilikuwa tayari nikichumbiana na mwalimu wa shule ya msingi anayeitwa  Judy.Msichana anapendwa na ameahidi kunipa mtoto mara tu baada ya kumaliza hatua zetu za  

utangulizi. Hata alisema haitaji harusi. Nina furaha sasa licha ya yule mwanamke mwingine  ambaye alinikimbia akinitishia kurudi. Sitakubali! 

Daktari wa jadi anasema nguvu zake hufanya kazi ndani ya masaa 24. Yeye hushughulikia shida  za jumla kuanzia kushinda kesi za kortini, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, n.k.  Anaponya pia shinikizo la damu, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono, kaswende, kifua kikuu,  na udhaifu wa kiume miongoni mwa magonjwa mengine 

.Daktari wa jadi hutatua zaidi changamoto za maisha, kwa mfano, maswala ya mapenzi, shida za  kifamilia, ugumu wa biashara, huongeza bahati yako,kupandishwa vyeo kazini na kuondoa roho 

za kishetani na jinamizi.Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Dkt Kiwanga wanasema  wamepokea uponyaji wenye nguvu sana.Wasiliana na mtaalamu wa mimea Dr Kiwanga. 

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile  

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti  www.kiwangadoctors.com


 Tazama Hapa Chini Msanii Rosa Ree Akimkemea Shetani:


  DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL => HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE


Post a comment

0 Comments